Skip Ribbon Commands
Skip to main content

Tin Tức Sự Kiện

Tin Tức Sự Kiện
Thứ 2, Ngày 31/05/2021, 18:00
Công bố Danh sách trúng cử đại biểu HĐND tỉnh Tây Ninh khóa X nhiệm kỳ 2021 - 2026.
Cỡ chữ: Font size: Giảm (A-) Mặc định (A) Tăng (A+)
31/05/2021
Công bố Danh sách trúng cử đại biểu HĐND tỉnh Tây Ninh khóa X nhiệm kỳ 2021 - 2026.


 

Bà Lê Phan Mỹ An

Đơn vị bầu cử: Số 5

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Chánh Văn phòng

Nơi công tác: Thanh tra tỉnh Tây Ninh

 

Bà Nguyễn Thị Chi

Đơn vị bầu cử: số 8

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BTV Huyện ủy, Bí thư Đảng ủy thị trấn.

Nơi công tác: Đảng ủy thị trấn Châu Thành, huyện Châu Thành, tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Việt Cường

Đơn vị bầu cử: số 14

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BCH Đảng bộ Thành phố Tây ninh, Chánh Văn phòng Thành ủy Tây Ninh

Nơi công tác: Văn phòng Thành ủy Tây Ninh

 

Ông Thành Từ Dũ

Đơn vị bầu cử: số 16

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy

Nơi công tác: Huyện ủy Tân Biên

 

Ông Nguyễn Văn Dũng

Đơn vị bầu cử: số 9

Nghề nghiệp/Chức vụ: Bộ đội Biên phòng, Đại tá, Phó Chính ủy

Nơi công tác: Bộ chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Tây Ninh

 

Ông Võ Văn Dũng

Đơn vị bầu cử: số 7

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Chủ tịch

Nơi công tác: Liên đoàn Lao động tỉnh Tây Ninh

 

Ông Phạm Văn Đặng

Đơn vị bầu cử: số 4

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Giám đốc

Nơi công tác: Sở Tư pháp tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Văn Đẹp

Đơn vị bầu cử: số 3

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Chủ tịch Hội Cựu chiến binh

Nơi công tác: Hội Cựu chiến binh tỉnh Tây Ninh

 

Bà Kim Thị Hạnh

Đơn vị bầu cử: số 16

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Phó Tổng Biên tập Báo Tây Ninh

Nơi công tác: Báo Tây Ninh

 

Bà Trần Thị Thanh Hằng

Đơn vị bầu cử: số 13

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Phó Trưởng ban

Nơi công tác: Ban Tổ chức Tỉnh ủy Tây Ninh

 

Ông Phạm Mạnh Hiếu

Đơn vị bầu cử: số 16

Nghề nghiệp/Chức vụ: Viên chức, Phó Giám đốc

Nơi công tác: Trung tâm Quy hoạch & Giám định chất lượng xây dựng – Sở Xây dựng tỉnh Tây Ninh

 

Bà Huỳnh Vương Hiếu

Đơn vị bầu cử: số 12

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Trưởng phòng Phòng Tài chính Hành chính sự nghiệp

Nơi công tác: Sở Tài chính tỉnh Tây Ninh

 

Ông Hồ Văn Hồng

Đơn vị bầu cử: số 4

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Phó Bí thư Thường trực Thị ủy, Chủ tịch HĐND thị xã Trảng Bàng

Nơi công tác: Thị ủy Trảng Bàng tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Văn Hợp

Đơn vị bầu cử: số 10

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh

Nơi công tác: Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Tây Ninh

 

Bà Võ Thị Kim Huệ

Đơn vị bầu cử: số 2

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Chủ nhiệm

Nơi công tác: Ủy ban Kiểm tra Thị ủy Hòa Thành

 

Ông Nguyễn Mạnh Hùng

Đơn vị bầu cử: số 6

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực

Nơi công tác:Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Tiến Hưng

Đơn vị bầu cử: số 5

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên thường trực – Trương ban phong trào – Tuyên giáo

Nơi công tác: Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Tây Ninh

 

Bà Nguyễn Thị Thu Hương

Đơn vị bầu cử: số 12

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Trưởng phòng công tác HĐND

Nơi công tác: Văn phòng Đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Bà Nguyễn Thị Xuân Hương

Đơn vị bầu cử: số 11

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Trưởng ban

Nơi công tác: Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy Tây Ninh

 

Ông Dương Quốc Khánh

Đơn vị bầu cử: số 2

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Chánh Văn phòng

Nơi công tác: Văn phòng Đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Ông Võ Quốc Khánh

Đơn vị bầu cử: số 11

Nghề nghiệp/Chức vụ:  Cán bộ, Phó Bí thư Tỉnh đoàn

Nơi công tác: Tỉnh đoàn Tây Ninh

 

Bà Nguyễn Thị Ngọc Linh

Đơn vị bầu cử: số 11

Nghề nghiệp/Chức vụ: Viên chức, Phó Giám đốc

Nơi công tác: Trung tâm Khuyến nông – Sở Nông nghiệp và phát triển nông thôn Tây Ninh

 

Bà Trần Thị Ngọc Mai

Đơn vị bầu cử: số 1

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Phó Chánh Văn phòng

Nơi công tác: Văn phòng Đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Bà Nguyễn Thị Yến Mai

Đơn vị bầu cử: số 8

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Trưởng ban

Nơi công tác: Ban Tổ chức Tỉnh ủy Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Hoàng Nam

Đơn vị bầu cử: số 4

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BCH Đảng bộ Tỉnh Tây Ninh, Phó Chủ nhiệm

Nơi công tác: Ủy ban Kiểm tra Tỉnh ủy Tây Ninh

 

Bà Lê Thị Nga (Giáo hữu Hương Nga)

Đơn vị bầu cử: số 6

Nghề nghiệp/Chức vụ: Tu sĩ, Phó Trưởng Ban đại diện Đặc trách Nữ phái

Nơi công tác: Ban đại diện Hội Thánh Cao Đài Tòa Thánh tại tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Thanh Ngọc

Đơn vị bầu cử: số 15

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh

Nơi công tác: Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Ông Dương Thanh Nhàn

Đơn vị bầu cử: số 4

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Trưởng phòng Hành chính, Tổ chức, Quản trị

Nơi công tác: Văn Phòng Đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Bà Trần Thị Thanh Nhã (Trần Nhã My)

Đơn vị bầu cử: số 7

Nghề nghiệp/Chức vụ: Giáo viên

Nơi công tác: Trường THCS Trần Hưng Đạo, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây Ninh

 

Bà Lê Thị Cẩm Nhung

Đơn vị bầu cử: số 7

Nghề nghiệp/Chức vụ:  Cán bộ, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện Gò Dầu, Bí thư Đảng ủy

Nơi công tác: Đảng ủy xã Thanh Phước, huyện Gò Dầu, tỉnh Tây Ninh.

 

Ông Nguyễn Thanh Phong

Đơn vị bầu cử: số 9

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh Tây Ninh, Phó Chủ tịch Hội đồng nhân dân tỉnh

Nơi công tác: Hội đồng nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Ông Dương Nguyễn Phúc

Đơn vị bầu cử: số 6

Nghề nghiệp/Chức vụ: Viên chức

Nơi công tác: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng ngành Giao thông tỉnh

 

Ông Trương Nhật Quang (Trương Nhựt Quang)

Đơn vị bầu cử: số 5

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Bí thư thị ủy Trảng Bàng

Nơi công tác: Thị ủy Trảng Bảng tỉnh Tây Ninh

 

Ông Ngô Trần Ngọc Quốc

Đơn vị bầu cử: số 2

Nghề nghiệp/Chức vụ: Doanh nhân, Giám đốc

Nơi công tác: Công ty trách nhiệm hữu hạn, thương mại, dịch vụ, vận tải, xuất nhập khẩu Trần Quốc

 

Bà Nguyễn Thị Kim Quyên

Đơn vị bầu cử: số 12

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Giám đốc

Nơi công tác: Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Hồng Sơn

Đơn vị bầu cử: số 10

Nghề nghiệp/Chức vụ:  Cán bộ, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh Bí thư Huyện ủy,

Nơi công tác: Huyện ủy Dương Minh Châu tỉnh Tây Ninh

 

Bà Nguyễn Thị Thanh Sơn

Đơn vị bầu cử: số 9

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện, Bí thư Đảng ủy

Nơi công tác: Đảng ủy xã Trí Bình, huyện Châu Thành, tỉnh Tây Ninh

 

Ông Lê Anh Tâm

Đơn vị bầu cử: số 10

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Chi cục trưởng Chi cục thủy lợi

Nơi công tác: Chi cục thủy lợi – Sở Nông nghiệp và phát triển nông thôn tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Thành Tâm

Đơn vị bầu cử: số 14

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh

Nơi công tác: Tỉnh ủy Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Thành Tâm

Đơn vị bầu cử: số 15

Nghề nghiệp/Chức vụ: Bộ đội, Phó Chỉ huy trưởng kiêm Tham mưu trưởng

Nơi công tác: Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Trọng Tấn

Đơn vị bầu cử: số 8

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Phó Trưởng ban Kinh tế - Ngân sách HĐND tỉnh

Nơi công tác: Hội đồng nhân dân tỉnh

 

Ông Võ Quốc Thắng

Đơn vị bầu cử: số 13

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện

Nơi công tác: Huyện ủy Tân Châu tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Hồng Thanh

Đơn vị bầu cử: số 15

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Bí thư Thành ủy Tây Ninh

Nơi công tác: Thành ủy Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

 

Bà Trương Thị Phương Thảo

Đơn vị bầu cử: số 3

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy

Nơi công tác: Huyện ủy Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh

 

Ông Lê Minh Thế

Đơn vị bầu cử: số 16

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy

Nơi công tác: Ban dân vận Tỉnh ủy

 

Bà Nguyễn Tuyết Thư

Đơn vị bầu cử: số 14

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Phó Chánh Văn phòng

Nơi công tác: Văn phòng Đoàn Đại biểu Quốc hội và Hội đồng nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Bà Nguyễn Đài Thy

Đơn vị bầu cử: số 2

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Giám đốc Sở

Nơi công tác: Sở Nội vụ tỉnh Tây Ninh

 

Ông Nguyễn Văn Trãi

Đơn vị bầu cử số 01

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công an nhân dân, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Giám đốc

Nơi công tác: Công an tỉnh Tây Ninh

 

Bà Trần Thị Ngọc Trinh

Đơn vị bầu cử: số 3

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện, Bí thư Đảng ủy thị trấn

Nơi công tác: Đảng ủy Thị trấn Bến Cầu, huyện Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh

 

Ông Võ Đức Trong

Đơn vị bầu cử: số 16

Nghề nghiệp/Chức vụ: Công chức, Ủy viên BTV Tỉnh ủy, Phó chủ tịch HĐND tỉnh

Nơi công tác: Hội đồng nhân dân tỉnh Tây Ninh

 

Bà Lê Minh Trúc

Đơn vị bầu cử số 01

Nghề nghiệp/Chức vụ: Doanh nhân, Tổng Giám đốc

Nơi công tác: Công ty TNHH xuất nhập khẩu thương mại công nghệ dịch vụ Hùng Duy

 

Bà Phan Thị Thùy Vân

Đơn vị bầu cử: số 13

Nghề nghiệp/Chức vụ: Cán bộ, Phó Chủ tịch Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh

Nơi công tác: Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh Tây Ninh


Lượt người xem:  Views:   343
Chia sẻ:
Share:
CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH TÂY NINH
Số giấy phép: 01/GP-TTĐT, Sở Thông tin và Truyền thông Tây Ninh cấp ngày 08/01/2021.
Cơ quan chủ quản: Ủy ban nhân dân tỉnh Tây Ninh
Địa chỉ: 136 Đường Trần Hưng Đạo, Phường 2, Thành phố Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh.
Chịu trách nhiệm chính:  Chánh Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh.
Điện thoại: 0276.3822233 - Email:toweb@tayninh.gov.vn.